Viral Video

જુઓ અજગર નું આ વિકરાળ રૂપ, આખી બકરી ને ગળી ગયો, જુઓ શું થયું પછી..

અસમમાં એક અજગર આખા બકરાને ગળી ગયો. આલમ એવું હતું કે અજગર ભારે પેટને કારણે તે સરકી શકતો ન હતો. અને અજગરને આ હાલતમાં જોઈને ગ્રામજનોએ તેને બંધક બનાવી લીધો અને તેની સાથે દુષ્કર્મ રમવાનું શરૂ કર્યું. આ ઘટના બહિતા ચરીયાલ ગામની છે. ગ્રામજનોએ આ ઘટનાનો વીડિયો બનાવીને યુ ટ્યુબ પર અપલોડ કર્યો છે. ગ્રામજનોનું કહેવું છે કે આ અજગર 15 ફૂટ જેટલો છે. ફેસબુક પર પણ લોકો આ વીડિયોને ઘણો શેર કરી રહ્યા છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બહિતા ચરિયલ ગામની નજીક એક જંગલ છે. તાજેતરમાં, ગ્રામજનોએ જોયું કે અજગરનું પેટ ફૂલી ગયું છે, તે ક્રોલ કરવામાં સક્ષમ છે. આ પછી ગ્રામજનોએ અજગરને ચારે બાજુથી ઘેરી લીધો. ગામના કેટલાક છોકરાઓ પણ અજગર સાથે દુષ્કર્મ કરવા લાગ્યા. તેણે દોરડું બનાવીને ડ્રેગનનું મોં ચીંથરા અને ઝાડીઓથી બાંધી દીધું. આ કારણે અજગર લાચાર બની ગયો. કેટલાક છોકરાઓ અજગર પૂંછડી પકડીને તેને ખેંચતા જોવા મળ્યા હતા. એક માણસ લાકડી વડે અજગરના પેટ પર ચાબુક મારતો જોવા મળ્યો હતો.

અજગરનું પેટ ફૂલેલું હતું, બીજું તેનું મોં બંધાયેલું હતું. આવી સ્થિતિમાં અજગર લાચાર દેખાતો હતો. તે ઇચ્છે તો પણ કંઇ કરી શકતો ન હતો. આ પછી પણ ગામના છોકરાઓને અફસોસ ન થયો, તેઓ તેની સાથે તોફાન કરતાં રહ્યા. જોકે ગ્રામજનોએ આ અજગર સાથે શું કર્યું તે સ્પષ્ટ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *