Viral Video

મુંબઈ પોલીસ મની હેસ્ટના પ્રેમમાં પડી ગઈ, બેલા ચાઓ ગીત પર જબરદસ્ત પ્રદર્શન કર્યું

મની હીસ્ટ (મની હેસ્ટ 5) ની પાંચમી સીઝન નેટફ્લિક્સ પર રિલીઝ થતાં જ ભારતમાં ઘેરાયેલી હતી. લોકો માત્ર તેના માટે પાગલ થયા જ નહીં, મુંબઈ પોલીસ પણ આ શ્રેણીના પ્રેમમાં પડી ગઈ. આવી સ્થિતિમાં, મુંબઈ પોલીસે તેના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પરથી બેલા ચાઓ ગીત પર પરફોર્મન્સ આપ્યું, જે લોકોને ખૂબ પસંદ આવ્યું. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહ્યો છે. નેટફ્લિક્સ પર રિલીઝ થતાં જ મની હેસ્ટ ચર્ચાનો વિષય બન્યો. વિશ્વ ઉપરાંત, આ શ્રેણીને ભારતમાં પણ ઘણી લોકપ્રિયતા મળી.

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે મુંબઈ પોલીસના ઘણા કર્મચારીઓ બેલા સિઆઓ ગીતની ધૂન વગાડી રહ્યા છે. બેલા ચાઓ એક ઇટાલિયન ખેડૂત વિરોધ ગીત છે. જે લોકોને ખૂબ પસંદ આવે છે. મુંબઈ પોલીસે તેના સત્તાવાર ટ્વિટર હેન્ડલ પર રિહર્સલ દરમિયાન બેલા ચાઓ રજૂ કરતી ખાકી બેન્ડનો વીડિયો શેર કર્યો છે. તેણે આ સાથે કેપ્શન લખ્યું હતું કે, “હંમેશા વલણો અને નવું કંઈપણ ચૂકી ન જવાનો પ્રયાસ કરો. નેટફ્લિક્સ ઈન્ડિયાએ મુંબઈ પોલીસની પોસ્ટ પર પણ ટિપ્પણી કરી.

15 હજારથી વધુ લોકોએ આ વીડિયો જોયો છે અને સેંકડો લોકોએ ટિપ્પણી કરી છે. આ વીડિયો પર એક યુઝર લખે છે – મુંબઈ પોલીસમાં ઘણા પ્રતિભાશાળી લોકો છે. તે જ સમયે, અન્ય યુઝરે કહ્યું છે કે – ખાકી હંમેશા જીતે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *