Viral Video

વ્યક્તિ હાથી સાથે બાસ્કેટ બોલ રમી રહ્યો હતો, પછી હાથીએ આવું કંઈક કર્યું, વ્યક્તિએ હવામાં કૂદકો માર્યો અને પછી … – જુઓ ફની વીડિયો

દરેકને સોશિયલ મીડિયા પર હાથીઓના વીડિયો જોવાનું ગમે છે અને હાથીઓના રમુજી વીડિયો પણ દરરોજ ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય કોઈ હાથીને હવામાં ઉડવા માટે માનવીને મદદ કરતા જોયા છે? જો નહીં, તો ચાલો આ ઇન્સ્ટાગ્રામ વિડિઓ જોઈએ. જે જોયા પછી તમે આશ્ચર્ય પામશો અને તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં. વીડિયોમાં એક હાથીને તેના પગ મોટા બોર્ડ પર રાખતા બતાવવામાં આવ્યા છે, જેમ હાથી બોર્ડ પર એક પગ મૂકે છે, તેની સામે ઉભેલો માણસ હાથમાં બોલ લઈને હવામાં ઉચો કૂદકો લગાવે છે.

જોના નામના ઇન્સ્ટાગ્રામમેરે શેર કરેલો વીડિયો ટિકટોકનો લોકપ્રિય હાથી રેને કેસેલી બતાવે છે. રેને તેના હાથી પરિવારના સભ્યો સાથેના આકર્ષક વીડિયો માટે જાણીતા છે. આ વીડિયોમાં એક હાથી બોર્ડ પર ચડે છે જ્યાં રેની ઉભી છે. તે તરત જ એક ફ્લિપ કરે છે અને બાસ્કેટબોલને સર્વાંગી બનાવવા માટે હાથીના માથા ઉપર ઉડે છે.

આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 2 લાખથી વધુ વખત પસંદ કરવામાં આવ્યો છે. લોકો વીડિયો પર ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે. જ્યારે કેટલાક આ વીડિયો જોયા બાદ પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *