Viral Video

માથા પર બે ચોટલી સાથે ફરી એક વાર જોવા મળ્યો રણવીર સિંહનો વિચિત્ર દેખાવ, લોકોએ કહ્યું- જોકર રિટર્ન્સ… જુઓ

રણવીર સિંહ બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા છે, જે પોતાની એક્સ્ટ્રારંગી ફેશન સેન્સ માટે પણ જાણીતા છે. ક્યારેક રણવીરની સ્ટાઈલ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. સારું, તે ગમે તે હોય, રણવીરને તેના ચાહકો દરેક રીતે પ્રેમ કરે છે. રણવીર સિંહનો એક નવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં તે એરપોર્ટ પર છે અને ફરી એકવાર તેનો વિચિત્ર લુક જોવા મળી રહ્યો છે. રણવીરનો આ વીડિયો આવતાની સાથે જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો છે, જેના પર ચાહકોની પ્રતિક્રિયાઓ આવવા લાગી છે.

આ વીડિયો વૂપ્લાના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટા પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોમાં રણવીર એરપોર્ટથી બહાર નીકળતો જોઈ શકાય છે. રણવીર આ વીડિયોમાં ગુચી સરંજામ, સફેદ જૂતા અને આંખો પર ગોગલ્સ સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. રણવીરના આ લુકમાં સૌથી વધુ ધ્યાન તેની બે વેણીને માથા પર ખેંચવામાં આવે છે. હા, રણવીરે આ લુક સાથે પોતાના માથા પર બે વેણી બનાવી છે, જે એકદમ અલગ છે. અભિનેતાના આ લેટેસ્ટ લુક પર તેના ચાહકો ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

રણવીર સિંહના લુક પર કોમેન્ટ કરતાં એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘સ્વેગ અલગ છે, ભાઈ એકદમ અતરંગી’. તો બીજા યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘આને હેલિકોપ્ટર પોની કહેવાય છે’. તે જ સમયે, અન્ય યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘પર્સ જેવું લાગે છે’. અન્ય એક યુઝરે રણવીરના આ અનોખા લુક પર કોમેન્ટ કરતાં ‘જોકર રિટર્ન્સ’ લખ્યું છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *