Rashifal

ગુરુએ ચાલી છે ઊલટી આ 2 રાશીની કિસ્મત પલટી જશે બની જશો કરોડપતિ

આ દિવસે શરીરને પણ આરામની જરૂર પડશે, તેથી વધારે તણાવ લીધા વિના આરામ કરો. ઉતાવળમાં કામ પૂર્ણ કરવાની ચિંતા કરશો નહીં. સરકારી વિભાગ સાથે જોડાયેલા લોકો પ્રત્યે કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી ન કરો, નહીં તો કડક કાર્યવાહી થઈ શકે છે. સ્ટેશનરી સંબંધિત વેપાર કરનારા વેપારીઓ નિરાશ થઈ શકે છે. કોઈપણ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, વ્યક્તિ ચેપ માટે સંવેદનશીલ બની શકે છે. સ્વચ્છતા અને જરૂરી સાવચેતીઓ લેતી વખતે સાવચેત રહો. ભાઈની તબિયત બગડવાની સંભાવના છે. આ નવરાત્રિએ ઘરમાં સંધ્યા આરતી અવશ્ય કરવી.

આ દિવસે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે, જે લોકો જપ કે પાઠ કરે છે, તેમણે આ વખતે તેની સંખ્યા વધારવી પડશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે કામ કરનારાઓને કારકિર્દીની વધુ સારી તકો મળતી જણાય છે.ઓફિસમાં જરૂરી કામ કોઈ વિશ્વાસુ વ્યક્તિને જ સોંપો. સતત દેખરેખ પણ જરૂરી રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓએ સરકારી નિયમો અને નિયમોનું ચુસ્તપણે પાલન કરવું જોઈએ. પ્રવાસ દરમિયાન સહ-પ્રવાસી પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો મુશ્કેલીમાં મુકાઈ જશો. સ્વાસ્થ્યમાં જ્ઞાનતંતુઓમાં તાણ આવવાની સંભાવના છે, તેથી ભારે વસ્તુઓ ઉપાડવાનું ટાળો. તમારા માતા-પિતા સાથે સમય પસાર કરવાની તક ગુમાવશો નહીં.

આજે તમારે કાલ્પનિક વિચારોથી દૂર રહેવું પડશે કારણ કે કાલ્પનિક વિચારો કામમાં અવરોધ લાવી શકે છે. જો તમને નવી નોકરીની તક મળે તો તેને જવા ન દો. તમારા મનપસંદ ક્ષેત્રમાં કામ મળવાથી તમને ખુશી થશે. વેપારીઓને ઉત્પાદન વેચતા પહેલા સ્થાનિક કંપનીઓની તપાસ કરવી જરૂરી છે. અલ્સરની સમસ્યા સ્વાસ્થ્યમાં દસ્તક આપી શકે છે, તેથી વધુ મરચાંના મસાલાઓથી અંતર રાખો અને જેમને આ રોગ પહેલાથી જ છે તેમણે આ દિશામાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. નવરાત્રિ નિમિત્તે ઘરની નાની બહેન અને દીકરીઓને ભેટ આપો, તેમના આશીર્વાદથી તમામ કાર્ય પૂર્ણ થશે.

આજે માનસિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. વિચારના કામમાં તમને સફળતા મળશે, તમારે ફક્ત તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. તમને વિદેશી કંપનીઓ તરફથી ઓફર મળી શકે છે. એન્જિનિયરિંગ સંબંધિત કામમાં મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. ફૂલોનો વ્યવસાય કરનારાઓને સારો નફો મળવાની સંભાવનાઓ જોવા મળી રહી છે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયલ તાવ અને વાઇરલ ઇન્ફેક્શનથી પણ સાવચેત રહો, આવી સ્થિતિમાં તમારે હાઇજેનિક બનવું પડશે. જો તમારે પડોશમાં કે સંબંધીઓના ઘરે માંગલિક કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવી હોય તો પૂરા ઉત્સાહથી જાવ. સુખ-સમૃદ્ધિ માટે ઘરમાં કેટલીક પૂજા અવશ્ય કરવી જોઈએ.મિન મકર કર્ક

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *