Rashifal

સફેદ ઘૉડાની જેમ દોડશે કિસ્મત બની જશો અબજોપતિ

આજે મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરિયાત સાથે સંકળાયેલા લોકોએ વધુ મહેનત કરીને વધારો કરવાની જરૂર છે. બોસના ફેવરિટ બનવાની આ સાચી રીત છે. આ પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો કરશે. જો તમે વેપાર કરી રહ્યા છો તો વેચાણ વધારવા માટે નવી યોજનાઓ બનાવો. કલા અને સંસ્કૃતિના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા યુવાનો અને વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે, સાથે જ જો તમને ગાયનમાં રસ છે તો તમને પ્રતિભા બતાવવાની તક મળશે. તબિયતમાં પગના સાંધામાં તકલીફ થઈ શકે છે, તેનાથી સંઘર્ષ કરી રહેલા દર્દીઓએ જાગૃત રહેવું જોઈએ. જો પિતાને બીપીની સમસ્યા હોય તો તેમને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપો. અન્ય પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે.

આ દિવસે વ્યક્તિએ બહિર્મુખ બનીને લક્ષ્ય સુધી પહોંચવું પડશે. આ સમયે ઓફિશિયલ કામ પણ ફરી તપાસવા દો, કામમાં થયેલી ભૂલોને કારણે બોસ ગુસ્સે થઈ શકે છે. જે લોકો કપડાનો વ્યવસાય કરે છે તેઓને સારો નફો થતો જણાય છે. છૂટક વેપારના કર્મચારીઓ માટે સરસ રહો. સંશોધનમાં લાગેલા યુવાનો માટે દિવસ શુભ છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજે ​​સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે, પરંતુ વાહન ચલાવતી વખતે ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. મોબાઈલ પર વાત કરતી વખતે કે મ્યુઝિક સાંભળવામાં તલ્લીન થઈ જતાં અકસ્માતો પણ થઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથેનો તાલમેલ બગડી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં બંનેએ સૌમ્ય બનવું પડશે.

આ દિવસે કોઈના પ્રત્યે ઈર્ષ્યા અને નફરતની ભાવના ન રાખો, ધ્યાનમાં રાખો કે દરેક વ્યક્તિએ તેને સામાન્ય દૃષ્ટિકોણથી જોવું પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ભૂતકાળની મહેનત ફળ આપશે, સાથે જ તમારા બોસ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. મીઠાઈનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે દિવસ લાભથી ભરેલો રહેવાનો છે. સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓએ વ્યવસાયિક રીતે અભ્યાસ કરવો જોઈએ, ખાસ કરીને આવા પ્રશ્નો પર વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ, જે અગાઉ પરીક્ષાઓમાં આવ્યા હોય. હાડકા અને આર્થરાઈટીસના રોગોથી પરેશાની વધી શકે છે. જો ઘરમાં લાંબા સમયથી કોઈ ધાર્મિક વિધિઓ થઈ નથી, તો તમે તેના માટે યોજના બનાવી શકો છો.

આ દિવસે, પેન્ડિંગ કામો પતાવતા રહો, નહીંતર તે પછીથી માનસિક તણાવ પેદા કરી શકે છે. જો તમને ઓફિસમાં પ્રોજેક્ટ રજૂ કરવાનો મોકો મળે તો તેને પૂરા આત્મવિશ્વાસ સાથે રજૂ કરો. ઈલેક્ટ્રોનિક સામાનના વેચાણથી વેપારીઓને સારો નફો મળશે પરંતુ માલનો સ્ટોક કરવાનું ટાળવું જોઈએ. જે યુવકો નોકરીની શોધમાં છે, તેમને આ તરફ સારા સમાચાર મળશે. દાંતના દુખાવાથી સ્વાસ્થ્ય પરેશાન થઈ શકે છે, ખાસ કરીને બાળકોએ તેના વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ. ઘરને લઈને કેટલાક ભાવનાત્મક નિર્ણયો લેવા પડશે, આવી સ્થિતિમાં યોગ્ય નિર્ણય લેવાનો પ્રયાસ કરો, પરિવારમાં દરેકનો સહયોગ મળશે.મિથુન કર્ક મકર

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *