Rashifal

100 વર્ષ પછી આવી છે શુભ ઘડી શનીદેવ આ 2 રાશિના લોકોને બનાવશે પૈસાદાર

આ દિવસે વ્યક્તિએ તમામ કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેવો જોઈએ. જે લોકો માર્કેટિંગ અને વેચાણ સંબંધિત નોકરીઓ સાથે સંકળાયેલા છે, તેમના માટે આજે મોટા ગ્રાહકો સાથે મુલાકાત કરવી ફાયદાકારક રહેશે. વેપારી વર્ગે બિઝનેસ પાર્ટનરની કોઈપણ બાબતને વધુ મહત્વ ન આપવું જોઈએ નહીંતર મામલો વધુ બગડી શકે છે. સારી કારકિર્દી શરૂ કરવા માટે યુવાનોને સિનિયર્સનું માર્ગદર્શન મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને હાથનું ધ્યાન રાખવું પડશે તો બીજી તરફ લપસી જવાથી અને પડી જવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે. જો બાળક નાનું હોય, તો તેની સંભાળ રાખો. પિતાની પ્રગતિનો સમય ચાલી રહ્યો છે, આર્થિક લાભ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

આ દિવસે મન પ્રસન્ન રહેશે, બીજી તરફ ક્ષણિક ગુસ્સો પ્રિયજનોને ભગાડી શકે છે, ઉધાર આપેલા પૈસા ફરી મળી શકે છે. જે લોકો મીડિયા સાથે જોડાયેલા છે તેમની આજે મહત્વની મીટિંગ થઈ શકે છે, તેમને મોકૂફ પ્રમોશન લેટર પણ મળી શકે છે. ભાવિ ફેરફારોની ચર્ચા થવાની શક્યતા છે. ધંધામાં અટવાયેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે. જે વિદ્યાર્થીઓની પરીક્ષા નજીક છે, તેઓએ તૈયારી પૂર્ણ કરી લેવી. ઠંડી વસ્તુઓના સેવનથી ગળાને નુકસાન થાય છે, હાલમાં ઠંડી અને ગરમીથી દૂર રહો. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો વ્યવહાર કરવો પડશે, પરિવારનું વાતાવરણ હાસ્યથી સારું રહેશે.

આજે મન ભાવુક રહી શકે છે, જેને ધ્યાનમાં રાખીને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો ન લો તો સારું રહેશે. આજે તમારે તમારા ગુણોમાં વધારો કરવો પડશે, તમારી ક્ષમતા અનુસાર, કોઈપણ જરૂરિયાતમંદની આર્થિક મદદ કરો. ગરીબ અને લાચાર લોકો માટે ખાવા-પીવાની વ્યવસ્થા કરી શકાય. વિચારોનું મૂડીકરણ કરવું પડશે, જેનાથી કાર્ય સરળ બનશે અને વરિષ્ઠો તરફથી પ્રશંસા પણ મળશે. છૂટક વેપારીઓને નફાકારક નફો મળી શકે છે, તેથી સાવધાન રહેવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં ઘૂંટણને લગતી સમસ્યાઓ વધી શકે છે, જો તમને આર્થરાઈટિસની સમસ્યા છે તો તેને લગતી દવાઓ અને કસરત કરવાનું ભૂલશો નહીં. મિત્રો સાથે જૂની યાદો તાજી થશે.

આજે અન્ય લોકો સાથે ખુશીઓ શેર કરો, જો તમે આરામ કરવાના મૂડમાં છો તો આમ કરવાથી તમને માનસિક અને શારીરિક રીતે પ્રોત્સાહન મળશે. ઓફિસમાં મહિલા સહકર્મીઓનો પૂરો સહયોગ મળશે. નોકરી કરતી મહિલાઓએ વાદ-વિવાદની સ્થિતિથી દૂર રહેવું જોઈએ. મોટા વેપારી વર્ગે પણ કાયદાકીય ખેલથી દૂર રહેવું જોઈએ, સાથે જ મોટા પાયે રોકડ વ્યવહાર ન કરવો જોઈએ. યુવાનોને મિત્રો સાથે સુમેળમાં ચાલવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો વજન સતત વધી રહ્યું હોય તો તમારે યોગ વગેરેનો સહારો લેવો જોઈએ. જો મોટા ભાઈની તબિયત ખરાબ હોય તો તેને નિયમિત દવા કરાવવી.કર્ક તુલા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *