Rashifal

સફેદ ઘુવડની જેમ 21 થી 25 તારીખ સુધી આ 3 રાશિના લોકોને ફળશે ભાગ્ય,ખરાબ કિસ્મતની બાજી પલટાશે

આજે માનસિક રીતે આગળ વધતા રહો, તણાવમાં ઘટાડો થશે. મહત્વપૂર્ણ જ્ઞાન મેળવવું એ પણ એક રીતે નફો જ છે. નોકરી વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઓફિસમાં સાવધાનીથી કામ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, બોસનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા ગ્રહો થોડા ગુસ્સામાં જઈ રહ્યા છે. જે લોકો ધંધો શરૂ કરવા માંગે છે તેઓએ તેના માટે યોજના બનાવવી જોઈએ, સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય પર નજર કરીએ તો આજે હાઈપર થવાની જરૂર નથી, આવી સ્થિતિમાં બ્લડ પ્રેશર પણ હાઈ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે નાની-નાની ખુશીઓ શેર કરવાથી તમને ખુશીઓ ભરાઈ જશે.

આ દિવસે ભવિષ્યની યોજના કરવી ફાયદાકારક રહેશે, કારણ કે આ દિશામાં ગ્રહોનો સકારાત્મક સહયોગ મળી રહ્યો છે. કાર્યક્ષેત્રના લોકોને આજે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તેમણે પૂરા ઉત્સાહથી કામ કરવું પડશે. જે લોકો પાર્ટનરશીપમાં બિઝનેસ કરે છે તેઓએ પોતાના પાર્ટનર સાથે તાલમેલ રાખવો જોઈએ નહીંતર સંબંધોના તાંતણા નબળા પડી શકે છે. જો સ્વાસ્થ્યને લઈને હૃદયમાં વજન અને પીડા જેવી સ્થિતિ હોય તો તેને ગંભીરતાથી લો. જો તમે પરિવાર સાથે બહાર જઈ રહ્યા છો, તો સાવચેત રહો, ઝડપી વાહનો પણ ન ચલાવો. સફેદ ફૂલોથી દેવીને શણગારો. વિજય દશમીનો તહેવાર ઉજવીએ.

આજે આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. ચૂકવેલ પૈસા મળી શકે છે. અધિકૃત કાર્યોમાં પણ ઝડપથી થવું પડશે, સંશોધન કાર્યમાં લાગેલા લોકોને સફળતા મળશે. મોટા વેપારી વર્ગે વર્તમાન પરિસ્થિતિને જોતા પરેશાન ન થવું જોઈએ, પરંતુ ધૈર્યથી કામનું આયોજન કરવું પડશે. જો સ્વાસ્થ્યમાં રોગપ્રતિકારક શક્તિમાં ઘટાડો થતો નથી, તો યોગ્ય આહારનું ધ્યાન રાખો. જો હાલના સમયે તબિયત બગડતી હોય તો ચોક્કસ ડૉક્ટરનો સંપર્ક કરો. ઘરના વરિષ્ઠોને આર્થિક લાભ મળવાની અને આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિની પૂરેપૂરી સંભાવનાઓ જોવા મળી રહી છે.

આ દિવસે વિચારથી વિપરીત કામ જોવા મળશે, તો બીજી તરફ કાર્યો સરળતાથી પૂરા કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. નોકરીયાત લોકોનું મનોબળ મજબૂત થતું જણાય. આત્મબળ વધારીને, તમે મુશ્કેલ કાર્યો સરળતાથી કરી શકશો. ધંધામાં ઉતાર-ચઢાવની સ્થિતિ રહેશે, બીજી તરફ વિરોધી પક્ષ પણ તમારી નબળાઈઓનો ફાયદો ઉઠાવવાની કોશિશ કરશે, આ તરફ સાવધાની રાખો. સ્વાસ્થ્યમાં નાની બીમારીને અવગણવાથી તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. જો જીવનસાથીનો જન્મદિવસ હોય, તો કોઈપણ જરૂરિયાતમંદ પરિવારને તેમના હાથે મદદ કરવી જોઈએ.વરુશિક તુલા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *