Cricket

BCCI ચીફ સૌરવ ગાંગુલી કોવિડ પોઝિટિવ, આઈસોલેશનમાં મોકલવામાં આવ્યા…

તમને જણાવી દઈએ કે ગાંગુલીને આ વર્ષે બીજી વખત હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે. આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં હાર્ટ એટેક આવ્યા બાદ ગાંગુલીની એન્જિયોપ્લાસ્ટી કરવામાં આવી હતી.

ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI)ના પ્રમુખ સૌરવ ગાંગુલી કોવિડ પોઝિટિવ આવ્યા છે. સોમવારે રાત્રે, ગાંગુલીના કોવિડ ટેસ્ટનો રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યો હતો, ત્યારબાદ ભૂતપૂર્વ દિગ્ગજ આઈસોલેશનમાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે ગાંગુલીને આ વર્ષે બીજી વખત હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે. આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં હાર્ટ એટેક આવ્યા બાદ ગાંગુલીની એન્જિયોપ્લાસ્ટી કરવામાં આવી હતી.

તેને સિટી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. જો કે ગાંગુલીને કોવિડની બંને રસી મળી ચુકી છે, પરંતુ ક્રિકેટ માટે તેને ઘણી વિદેશ યાત્રા પર જવું પડતું હોવાથી જોખમ હંમેશા રહે છે. 49 વર્ષીય સૌરવ ગાંગુલીનો RTPCR ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યા બાદ તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે.

ગાંગુલીની તબિયત પર દેખરેખ રાખતા બીસીસીઆઈના એક સૂત્રએ પીટીઆઈને જણાવ્યું, “તેને ગઈકાલે રાત્રે વૂડલેન્ડ્સ નર્સિંગ હોમમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો. તેને દવા આપવામાં આવી છે અને તેની હાલત હાલમાં સ્થિર છે. ઓમિક્રોન વેરિઅન્ટનો દૈનિક ઉપવાસ.” ફાટી નીકળવાના અહેવાલો છે. તેના ભાઈ સ્નેહાસીશ ગાંગુલી પણ આ વર્ષે કોવિડ પોઝિટિવ આવ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *